Akaashathe Sundari

Discussion in 'Malayalam Sex Stories' started by 007, Jun 19, 2017.

1. 007

007 Administrator Staff Member

//8coins.ru englandil mba pathithathinu vannittu leevu kazhinju naattil ninnum dubaayu vazhi ulla flaitil aanu vannathu. dubaayil ninnum lantanilekkulla flaitil saidu seedu aanu kittiyathu. atuthu oru arabu ledi natukkathe seetil. pinne oru ingleeshu ledi appurathe saidu seetil. ingleeshu ledi oru ammachi aanu. irunna vazhiye oru halo paranju vaayana thutangi. atuthirikkunna arabu ledi onnu nokki. mukham muzhuvan kavar cheytha thattam aayathu kontu kannu maathrame kaanaan patiyulloo. ful lengthu blaakku drassu aanu vesham. avarude dehathu ninnu varunna perfyoominte manam oru seksi manamaayirunnu. avar oru hindi moovi kaanaan thutangi. njaan nammate premam 9 thu praavasyam kaanaan thutangi. ente valathu thuta avarude itathu thutayil thottaanu irunnathu. oppam sholdezhsum. meel kazhinjappo ingleeshu ledi kaaliyaaya matoru seetilekku maariyirunnu. ente thuta sparsana sukham theernnu ennu njaan vichaarichu. arabi ledi oru seedu maarum ennaanu njaan karuthiyathu. pakshe avar avite thanne irunnu. itaykku njaan avarude mukhathekku onnu nokki kannu maathrame kaanaan patunnullu. nannaayi mizhi ezhuthiya aa kannukal valare vasyamaayirunnu. are u from kerala? pettannu aayirunnu aa chodyam. yes and how about u? ennu njaanum chodichu. marupati enne sarikkum amparappichu. ente veedu raasal kaimayilaanu. umma malayaali aanu. uppa raasalkhaimayil ninnum. ummaakku 13 vayasullappo ivitekku kalyaanam cheythu kontu vannathaanu. umma pathippichathaanu malayaalam. eppo enthu cheyyunnu pathikkuka aano? ennu njaan chodichappo avar oru valiya chiri chirichittu ente thutayil kai vachittu chodichu avare kantaalu studantinte pole thonnumo ennu. muzhuvan pardayil ullappo njaan engineyaa praayam ariyuka ennu njaanum chodichu. enikku ethra vayasaayi ennu avar chodichu. 21 ennu paranjappo avar parayukayaa enne kantaal oru 28 thonnum ennu. njaan chammiya pole abhinayichu. perenthaa ennu njaanu chodichu. lammyaa ennu peru paranjittu ennotum peru chodichu. peru nalla sveeru neyim annu ennu njaan paranju. avar perinte meeningu paranjappo njaan veentum onnu chernnirunnu. irunda chundullaval ennaanu perinte meeningu. samsaarathinitayil eppozho njangalude kaikal parasparam kornnirunnu. njaan veentum praayam chodichu. avar oohichu parayaan paranju. mukham kaanichaal parayaamennu njaanum. avar manoharamaaya aa pardayude mukhaavaranam uyarthi. kettipitichu oru umma kotukkaanaanu thonniyathu. valare thututha oru mukham katichu thinnaan thonnunna lipstikku itta chundukal. oru 30 vayasu thonnum engkilum njaan 25 ennu paranju. ente thutayil nulli ente cheviyil avar avarude vayasu paranju. 36.. athu paranjappo avarude chundukal ente cheviyil urasiyirunnu. kalyaanam kazhichathaano ennu chodichu. avar oru arabiyude 3 aam bhaarya aanu. aadya bhaarya marichu ippo 2 bhaaryamaarumaayi jeevikkunnu. kuttikal illaa. athu arabiyude kuzhappam aanu. ippo 65 vayasaayi. kilavanurangumpo 2 aam bhaaryayum lammyaayum thammil ramikkum. 2 aam bhaarya sarikkum lesbiyan aanu. lammyaaye thinnaanulla sneham aanu. pakshe oru aaninte chootariyaan njaan kothikkukayaataa kuttaa enno paranju ente kai avarude thutayilekku valichatippichu. avarude chechiye kettiyathu lantanil ulla oru arabi aanu. avare kaanaan aanu ee yaathra. lammyaa puthappeduthu puthachu njaanum avar ente kaikalil puthappinatiyiloode pitichu. aa chundukal enne kothippikkunnu ennu njaan paranju. njaan avarude saidilekku thirinju irunnu. njaan umma vaykkunnathinu munpu thanne aval ente chundil umma vachu. avalude keezhu chundu njaan moonjumpo aval ente melchundu valichu kudichu. ente kai njaan pathiye mukalilekku kayati mulayil thalodi. pardayude ullil valuppam ariyaathe kanta mulakal ente kayil othungiyilla. pardayude battensu njaan 2 ennam oori. ente kai akathekki kayati avarude thututha maamsalamaaya vayaril njaanere viralodichu. avalude kaikal ente kuttane jeensinte mukaliloode amarthikontirunnu. appozhum njangaloode chundukal kornnu thanne irunnu. pathiye njaan kai mukalilekku uyarthi braakku mukaliloode aa valiya mulakale thazhukaan thutangi. pathiye njaan mula njettukalude sthhaanam arinju. athil viralodichu. valiya mula njettukale nakki thutakkaan ente chundukal kothikkunnu ennu njaan paranju. avar pathiye ente matiyilekku kidannu. pardayude 2 battensu koodi oori. blaankatu njaan adjastu cheythu aval braayude hooku azhichu mulakale svathanthramaakki braa thaazhekku oorthi. enikku aa mulakalil ninnum kannedukkaan thonniyilla. kidannittum mukalilekku uyarnninnu thanne nilkkunnu. irunda njettukal pratheekshicha enikku munpil pingku njettukal. njaan kuninju mulakal nakkaan thutangi. avarude oru kai ente mutikalil thalodi. njaan oru kai kaalukalkkidayilekku neekki thaticha appam pathiye thalodi pathiye shadiyude ullilekku kai katathi. avite muzhuvan then niranjirunnu. ente viralukal ellaam thenil mungi njaan ithalukalil thalodiyappo avar avatam ariyaathe uyarthi. oru 10 minitu thalodiyappozhekkum avarkku rathi moorcha vannu thirinju kidannu ente thutayil katichu. lammyaa ezhunnedu irunnittu toyletil poyi vannu ente kuttan uyarnnu thanne irikkunnu. thirichirunna avar ente chundukal chappi valikkaan thutangi ente jeensinte ullil ninnum avar kuttane veliyileduthu. pardakkullil veentum kai itta njaan njetti. avar braa oori maatiyirunnu. ente kaikal mulakale thazhuki irikkumpa avar veentum ente matiyil cherinju kidannittu ente kuttane muthaan thutangi. pathiye aval ente kuttane oompi valichu. enikku kootuthal pitichu nilkkaan patiyilla. aval ente paalu muzhuvan oompi kudichu. njangal pinne oro praavasyam koode paal varuthi avarude thaamarayil ninnum then pinneyum ozhuki. aa mulakal njaan veentum veentum thalodi. airhostasu njangalude sukham kalayaan veentum chaayayum katiyum kontu vannu. ellaavarum irangaan ulla thayaareduppu thutangiyappozhum njangal blaangkatinullil njangalude kai prayogam thutarnnu konte irunnu. laandiginu munpu aval toyletil poyi braa ittu. kuttaa enikki ninne venametaa. namukku engineyaataa onnu samaadhaanathil sukhikkaan patuka ennu aval chodichu. vazhi undaakkaam ennu njaan paranju. laandingu natakkumpozhum njangal umma vaykkuka aayirunnu. kastamsu kazhinju dyootti free shopu vannappo njaanoru condom vaangi. enthinaa ithu vaangiye ennu aval chodichu. paniyundu mole. ninte thaamarayil kuttane vaykkaathe enganaa nammal piriyuka ennu chodichu. avar fonil ninnum chechiye vilichu avar pikku cheyyaan airportil vannu kazhinju. airportil hottalil oru pani natathaam enna poothi asthhaanathaayi. laggeju edukkaan ninnappo enikku veentum idea vannu. avaleyum kootti toyletinte atuthekku chennu njaan tissabledu toyletil avale kayati 1 minitu kazhinju njaanum kayari. pinne drassu okke vegam oori njaan avale ketti pitichu. avalude nagna meni kantittum kantittum kothi theerunnilla. sarikkum pazhaya nati nagmaye pole. njaan condom ittu avale pirakil ninnum panni. kure cheythittum enikku vannilla. pabliku plasilaayathinte peti. pakshe avalkku veentum vannu. klosetil lidu vachu aval irunnu enne oompaan thotangi. aval veentum ente paal kudichu. vegam njangal drassu ittu aalilla ennu urappu varuthi irangi. lageju redi aayirunnu. njaan avarude nampar chodichu. kuttaa ventataa. nammal ingane kantitte illa ennu vichaarikkum. aarengkilum arinjaal valiya prasnamaa. namukku ee yaathra ennum oru orma aayirikkatte ennu paranju. njaan okke paranju. pakshe ente namber oru paperil ezhuthi avalude hand baagilekku vachu. veliyil vannappo avalude chechi nilpundu. enne parichayappeduthi malayaali aanu ennu paranju. avar enne athra maindu cheythilla. njaan oru bai paranju pirinju. aval enne thirinju nokki njaanoru umma parathi vittu. avalum.
    The post Akaashathe Sundari appeared first on Malayalam Sex Stories.